ล็อกอิน

แนะนำผลิตภัณฑ์รักษาสิวหน่อยได้ไหมคะ? หมวด » Women » เรื่องที่สาวๆสนใจ » แนะนำผลิตภัณฑ์รักษาสิวหน่อยได้ไหมคะ?

อยากได้ที่ดีๆ หน่อยนะค่ะ

เป็นเจลแต้มสิวก็ดีค่ะ หรือถ้าได้เป็น SET ยิ่งดีใหญ่

อิอิอิ๊

รูป น้องสิวเห่อ
โดย: น้องสิวเห่อ
ตั้งเมื่อ: 6 ก.พ. 12
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ แนะนำผลิตภัณฑ์รักษาสิวหน่อยได้ไหมคะ?

ไม่เกิน 800 ตัวอักษร

รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon

3 บวก 3 ได้เท่าไหร่ กรอกตัวเลขลงในช่องนี้  
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 8 โดย: แมวน้อย เขียนเมื่อ 3 มี.ค. 12

ตอนนี้กำลังเครียดเรื่องรอยสิวมากๆ เบื่อสุดเหมือนกัน รักษาไม่หายซักที

IP IP: 115.67.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 โดย: กากากา เขียนเมื่อ 21 ก.พ. 12

อยากได้อยู่พอดีเลย ไม่เสียเที่ยวที่เข้ามา

IP IP: 61.90.12.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 โดย: โก๊ะจัง เขียนเมื่อ 9 ก.พ. 12

ตอนนี้อยากได้ครีมทารอยสิวอยู่พอดี เดี๋ยวไปซื้อมาใช้บ้างดีกว่า

IP IP: 58.11.98.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 โดย: Kilse เขียนเมื่อ 7 ก.พ. 12

กำลังใช้ฮีรูสกาโพสแคเน่เหมือนกันเลย ชอบตรงที่เนื้อเจลซึมซับเร็วดี และรอยสิวก็จางเร็วด้วย

IP IP: 58.8.174.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 โดย: AiAiAuAu เขียนเมื่อ 7 ก.พ. 12

แต่ถ้ารักษารอยแผลเป็นจากสิว แนะนำให้ลองใช้ฮีรูสกาโพสแอคเน่ รอยแผลเป็นจากสิวจางไวมาก

IP IP: 115.87.239.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 โดย: มายด์ เขียนเมื่อ 6 ก.พ. 12

แนะนำครีมที่ร้านนี้ค่ะ ชุดปราบสิว สิวอุดตัน สิวผด สิวเสี้ยน สิวอักเสบ รักษาหายค่ะ การันตีด้วยผลการใช้ของเราเองเลยล่ะ ใช้แค่ชุดเดียวเองค่ะ ผิวหน้าดีขึ้นเรื่อยๆ จนคนทักเลยค่ะ ใช้ดีอยากบอกต่อค่ะ เข้าไปดูที่เวบนี้เลยค่ะwww.7days-beauty.com

IP IP: 27.130.96.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 โดย: sasa เขียนเมื่อ 6 ก.พ. 12

แนะนำให้ใช้ชุดสิวของclinicdermaskin เลยค่ะ..ชุดละ 1590 บาท เคยใช้แล้วหายค่ะ

IP IP: 202.12.118.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 โดย: Paiai เขียนเมื่อ 6 ก.พ. 12

นั้นซิอยากได้เหมือนกันค่ะ สิวขึ้นไม่หายซักทีไม่รู้ว่าจะใช้อะไรแล้ว ขึ้นๆหายๆ เพลีย ตอนนี้อยากได้ครีมรักษารอยแผลสิวมากๆ เพียบเลย

IP IP: 115.87.239.XXX

สนใจโฆษณา ติดต่อ 02-502-0700 ต่อ 7622 sme.ad@mono.co.th