ล็อกอิน

ถึงเวลาที่ต้องเครียร์กับโฟมตัวเก่าแล้ว หมวด » Women » เรื่องที่สาวๆสนใจ » ถึงเวลาที่ต้องเครียร์กับโฟมตัวเก่าแล้ว

ใช้มาจะหมดหลอดไม่เห็นจะเห็นผลลอะไรเลย หน้าก็ไม่ใสขึ้น แถมสิวยังขึ้นเยอะกว่าเดิมอีก สงสัยจะแพ้เอาซะแล้ว ใครก็ได้มาช่วยแนะนำโฟมสำหรับคนที่ผิวแพ้ง่าย เป็นสิวหน่อย  เครียดคร้า

รูป OniNy
โดย: OniNy
ตั้งเมื่อ: 17 ก.พ. 12
แท็ก: ,

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ถึงเวลาที่ต้องเครียร์กับโฟมตัวเก่าแล้ว

ไม่เกิน 800 ตัวอักษร

รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon

2 บวก 5 ได้เท่าไหร่ กรอกตัวเลขลงในช่องนี้  
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 10 โดย: ใช่เลย เขียนเมื่อ 27 ก.พ. 12

ขอคลิก like ควาทเห็นที่ 8 ได้ป่ะ ถูกจาย ใช้ของสมูทอี แล้วหน้าดูเด็กลงจริง ไร้สิว ไร้ริ้วรอย

IP IP: 58.8.88.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 โดย: เจีียบ โรงแรม LUXXXL เขียนเมื่อ 23 ก.พ. 12

โพมตัวเก่าใช่ไม่ดีก็เปลี่ยนดิค่ะลองใช้โพมล้างหน้าของ สมูทอีดิจะได้ไม่แพ้และดูเด็กอ่ะ :em16: :em16: :em16:

IP IP: 58.8.31.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 โดย: OniNy เขียนเมื่อ 22 ก.พ. 12

มีคนเข้ามาแนะนำเยอะ จนเลือกใช้ไม่ถูกเลย แต่ต้องขอบคุณมากๆที่เข้ามาแนะนำให้นะ

IP IP: 58.8.33.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 โดย: ยีราฟ เขียนเมื่อ 22 ก.พ. 12

เราว่าต้องลองใช้ไปเรื่อยๆอ่ะ จนกว่าจะเจอตัวที่ถูกกับผิวหน้าเราที่สุด

IP IP: 61.90.12.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 โดย: Bank เขียนเมื่อ 22 ก.พ. 12

ผมใช้ พรีมโนบุ for men ครับ ใช้ดีมากเป็น
ครีมโกนหนวดได้ด้วย
สกัดจากธรรมชาติ เหมาะกับผิวแพ้ง่ายครับ
สิวที่เคยเห่อเต็มหน้า หายแล้วครับ
ผมว่าหน้าใสขึ้นนะ

IP IP: 58.137.55.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 โดย: แคทตี้ เขียนเมื่อ 21 ก.พ. 12

เมื่อก่อนเราสิวเยอะเหมือนกัน จนเสียเงินไปกับค่าหมอเยอะเหมือนกัน ใครว่าดีก็ไปหมด สรุปว่าเสียเงินไปฟรี หน้าไม่ดีขึ้นเลย ก็พยายามมาเสิชกูเกิ้ลดู ว่าเค้าใช้อะไรกันบ้างนะ ก็ไปอ่านเจอว่ามีคนใช้สมูทอีแล้วหาย ก็เลยไปซื้อมาใช้บ้าง และก็ได้ไปปรึกษาเภสัชว่าตัวนี้มันดีจริงเหรอ เค้าก็แนะนำว่าตัวนี้เหมาะสำหรับคนเป็นสิว เพราะมันเป็นโฟมไม่มีฟอง ที่เป็นสาเหตุหนึ่งองการเกิดสิว และริ้วรอยจริงๆ เราก็เลยลองซื้อมาใช้ แต่เราอยากหน้าขาวด้วย ก็เลยเอาตัวตัวไวท์มาใช้ดูค่ะ ทั้งโฟมและครีมทาหน้า หน้าดีขึ้นเยอะ ตอนนี้ก็ใช้มาตลอดค่ะ

IP IP: 61.90.44.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 โดย: ฟ้าคราม เขียนเมื่อ 21 ก.พ. 12

เราใช้สมูทอี แต่เป็นตัวไวท์ค่ะ อยากได้หน้าขาวใส ใช้แล้วไม่แพ้เหมือนกันค่ะ

IP IP: 61.90.12.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 โดย: ลองแล้ว เขียนเมื่อ 20 ก.พ. 12

สมูธ อี เบบี้เฟซซิ เราแพ้ง่ายมากๆ แต่ใช้ตัวนี้ไม่แพ้ลองดูนะ

IP IP: 192.168.11.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 โดย: Michelle เขียนเมื่อ 20 ก.พ. 12

The body shop face wash seaweed. เคยเป็นสิวเรื้อรังมานานตอนนี้ดีขึ้นแล้วคะ่

IP IP: 118.101.212.XXX

สนใจโฆษณา ติดต่อ 02-502-0700 ต่อ 7622 sme.ad@mono.co.th