ถึงเวลาที่ต้องเครียร์กับโฟมตัวเก่าแล้ว หมวด » Women » เรื่องที่สาวๆสนใจ » ถึงเวลาที่ต้องเครียร์กับโฟมตัวเก่าแล้ว

ใช้มาจะหมดหลอดไม่เห็นจะเห็นผลลอะไรเลย หน้าก็ไม่ใสขึ้น แถมสิวยังขึ้นเยอะกว่าเดิมอีก สงสัยจะแพ้เอาซะแล้ว ใครก็ได้มาช่วยแนะนำโฟมสำหรับคนที่ผิวแพ้ง่าย เป็นสิวหน่อย  เครียดคร้า

รูป OniNy
โดย: OniNy
ตั้งเมื่อ: 17 ก.พ. 12
แท็ก: ,
กระทู้นี้ให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 10 โดย: ใช่เลย เขียนเมื่อ 27 ก.พ. 12

ขอคลิก like ควาทเห็นที่ 8 ได้ป่ะ ถูกจาย ใช้ของสมูทอี แล้วหน้าดูเด็กลงจริง ไร้สิว ไร้ริ้วรอย

IP IP: 58.8.88.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 โดย: เจีียบ โรงแรม LUXXXL เขียนเมื่อ 23 ก.พ. 12

โพมตัวเก่าใช่ไม่ดีก็เปลี่ยนดิค่ะลองใช้โพมล้างหน้าของ สมูทอีดิจะได้ไม่แพ้และดูเด็กอ่ะ :em16: :em16: :em16:

IP IP: 58.8.31.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 โดย: OniNy เขียนเมื่อ 22 ก.พ. 12

มีคนเข้ามาแนะนำเยอะ จนเลือกใช้ไม่ถูกเลย แต่ต้องขอบคุณมากๆที่เข้ามาแนะนำให้นะ

IP IP: 58.8.33.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 โดย: ยีราฟ เขียนเมื่อ 22 ก.พ. 12

เราว่าต้องลองใช้ไปเรื่อยๆอ่ะ จนกว่าจะเจอตัวที่ถูกกับผิวหน้าเราที่สุด

IP IP: 61.90.12.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 โดย: Bank เขียนเมื่อ 22 ก.พ. 12

ผมใช้ พรีมโนบุ for men ครับ ใช้ดีมากเป็น
ครีมโกนหนวดได้ด้วย
สกัดจากธรรมชาติ เหมาะกับผิวแพ้ง่ายครับ
สิวที่เคยเห่อเต็มหน้า หายแล้วครับ
ผมว่าหน้าใสขึ้นนะ

IP IP: 58.137.55.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 โดย: แคทตี้ เขียนเมื่อ 21 ก.พ. 12

เมื่อก่อนเราสิวเยอะเหมือนกัน จนเสียเงินไปกับค่าหมอเยอะเหมือนกัน ใครว่าดีก็ไปหมด สรุปว่าเสียเงินไปฟรี หน้าไม่ดีขึ้นเลย ก็พยายามมาเสิชกูเกิ้ลดู ว่าเค้าใช้อะไรกันบ้างนะ ก็ไปอ่านเจอว่ามีคนใช้สมูทอีแล้วหาย ก็เลยไปซื้อมาใช้บ้าง และก็ได้ไปปรึกษาเภสัชว่าตัวนี้มันดีจริงเหรอ เค้าก็แนะนำว่าตัวนี้เหมาะสำหรับคนเป็นสิว เพราะมันเป็นโฟมไม่มีฟอง ที่เป็นสาเหตุหนึ่งองการเกิดสิว และริ้วรอยจริงๆ เราก็เลยลองซื้อมาใช้ แต่เราอยากหน้าขาวด้วย ก็เลยเอาตัวตัวไวท์มาใช้ดูค่ะ ทั้งโฟมและครีมทาหน้า หน้าดีขึ้นเยอะ ตอนนี้ก็ใช้มาตลอดค่ะ

IP IP: 61.90.44.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 โดย: ฟ้าคราม เขียนเมื่อ 21 ก.พ. 12

เราใช้สมูทอี แต่เป็นตัวไวท์ค่ะ อยากได้หน้าขาวใส ใช้แล้วไม่แพ้เหมือนกันค่ะ

IP IP: 61.90.12.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 โดย: ลองแล้ว เขียนเมื่อ 20 ก.พ. 12

สมูธ อี เบบี้เฟซซิ เราแพ้ง่ายมากๆ แต่ใช้ตัวนี้ไม่แพ้ลองดูนะ

IP IP: 192.168.11.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 โดย: Michelle เขียนเมื่อ 20 ก.พ. 12

The body shop face wash seaweed. เคยเป็นสิวเรื้อรังมานานตอนนี้ดีขึ้นแล้วคะ่

IP IP: 118.101.212.XXX

สนใจโฆษณา ติดต่อ 02-502-0700 ต่อ 7622 sme.ad@mono.co.th