อยากทำผมลอนแบบดารา ที่ไม่ลอนมาก หมวด » Women » เรื่องที่สาวๆสนใจ » อยากทำผมลอนแบบดารา ที่ไม่ลอนมาก

อยากทำผมลอนแบบดารา ที่ไม่ลอนมาก ดูยุ่งๆ แต่เป็นทรง เคยปรึกษาช่างเค้าบอกว่าอยู่ที่สีผมด้วย ถามผู้รู้หน่อยค่ะ ว่าเกี่ยวกันมั้ย แล้วต้องใช้สีประมาณไหนถึงจะสวย (ผิวขาวค่ะ)

รูป buibuiza
โดย: buibuiza
ตั้งเมื่อ: 21 ก.พ. 12
แท็ก: ,
กระทู้นี้ให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 2 โดย: Linnanaja เขียนเมื่อ 29 ก.พ. 12

จากที่เคยทำมา สีผมก็เกี่ยวนะต้องให้สีสว่างๆ ถึงจะสวย อย่าง Chiffon Beige ก็สวยนะ ดูยุ่งๆ แบบเบาๆ เหมือนดาราอ่ะ :em10:

IP IP: 58.9.187.XXX

สนใจโฆษณา ติดต่อ 02-502-0700 ต่อ 7622 sme.ad@mono.co.th