อยากทำผมลอนแบบดารา ที่ไม่ลอนมาก หมวด » Women » เรื่องที่สาวๆสนใจ » อยากทำผมลอนแบบดารา ที่ไม่ลอนมาก

อยากทำผมลอนแบบดารา ที่ไม่ลอนมาก ดูยุ่งๆ แต่เป็นทรง เคยปรึกษาช่างเค้าบอกว่าอยู่ที่สีผมด้วย ถามผู้รู้หน่อยค่ะ ว่าเกี่ยวกันมั้ย แล้วต้องใช้สีประมาณไหนถึงจะสวย (ผิวขาวค่ะ)

รูป buibuiza
โดย: buibuiza
ตั้งเมื่อ: 21 ก.พ. 12
แท็ก: ,

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ อยากทำผมลอนแบบดารา ที่ไม่ลอนมาก

ไม่เกิน 800 ตัวอักษร

รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon รูป emoticon

6 บวก 6 ได้เท่าไหร่ กรอกตัวเลขลงในช่องนี้  
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 2 โดย: Linnanaja เขียนเมื่อ 29 ก.พ. 12

จากที่เคยทำมา สีผมก็เกี่ยวนะต้องให้สีสว่างๆ ถึงจะสวย อย่าง Chiffon Beige ก็สวยนะ ดูยุ่งๆ แบบเบาๆ เหมือนดาราอ่ะ :em10:

IP IP: 58.9.187.XXX

สนใจโฆษณา ติดต่อ 02-502-0700 ต่อ 7622 sme.ad@mono.co.th